
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nokia 220 4G TA-1611 DS VN Đen
890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 2204G (TA-1611) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Nokia |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 64 MB |
| Bộ nhớ trong: | 128 MB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài MicroSD lên đến 32GB |
| Hệ điều hành: | S30+ |
| CPU: | 1.0 GHz |
| Chipset: | Unisoc T107 8 nhân |
| Kích thước màn hình: | 2.8 " |
| Tần số quét màn hình: | 1.0 GHz |
| Độ phân giải màn hình: | QVGA (240 x 320) pixels |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | 2 Nano SIM |
| Bluetooth: | v5.0 |
| Jack tai nghe: | USB Type-C, Jack âm thanh 3.5mm |
| Dung lượng Pin: | 1450 mAh |
| Loại pin: | Li-ion |
| Mở khóa nhanh: | Ghi âm cuộc gọi |
| Thiết kế: | Pin rời |
| Chất liệu: | Khung & Mặt lưng nhựa |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | MP3 |
| Phụ kiện trong hộp: | Nokia 220 4G, Pin, Sạc type C, Sách HDSD nhanh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.098 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 127 x 54.2 x 11.63 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC