
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

iPhone 14 128GB Đen
13,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | iPhone 14 128GB |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 9/2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 6 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hệ điều hành: | iOS 16 |
| Chipset: | Apple A15 Bionic |
| Cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Loại màn hình: | OLED |
| Kích thước màn hình: | 6.1 " |
| Tần số quét màn hình: | 60 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 1170 x 2532 pixels |
| Camera trước: | 12MP |
| Camera sau: | 12 MP - 12 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Mạng 5G: | Có |
| Loại SIM: | 1 Nano SIM & 1 eSIM |
| WIFI: | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/ax, Wi-Fi hotspot, Wi-Fi MIMO |
| Bluetooth: | v5.3 |
| GPS: | BEIDOU, GALILEO, GLONASS, GPS, QZSS |
| USB: | Lightning |
| Jack tai nghe: | Lightning |
| Dung lượng Pin: | 20 giờ |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | Sạc tối đa 20W |
| Mở khóa nhanh: | Mở khoá khuôn mặt Face ID |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Khung nhôm & Mặt lưng kính cường lực |
| Ghi âm: | Ghi âm mặc định |
| Chống nước: | IP68 |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Chạm 2 lần sáng màn hình, Sạc không dây, Phát hiện va chạm (Crash Detection), Apple Pay |
| Kích thước sản phẩm: | 146.7 x 71.5 x 7.8 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC