
Điện thoại Honor X7d 8GB/256GB Xanh Đại Dương
5,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | X7D |
| Màu sắc: | Xanh Đại Dương |
| Nhà sản xuất: | HONOR |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 256 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không hỗ trợ |
| Hệ điều hành: | MagicOS 9.0 (dựa trên Android 15) |
| CPU: | 4xCortex-A73 2,8 GHz +4xCortex-A53 1,9 GHz |
| Chipset: | D13Qualcomm Snapdragon 685 |
| Cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Loại màn hình: | TFT LCD |
| Kích thước màn hình: | 6.77 " |
| Tần số quét màn hình: | 120 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 720 x 1610 pixels |
| Độ sáng tối đa: | 850 nits |
| Camera trước: | 8 MP (f/2.0) |
| Camera sau: | 108MP ( f/1.75), 2MP (f/2.4) |
| Đèn Flash: | Đèn Flash camera sau |
| Video: | FullHD 1080p@30fps |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Không |
| Loại SIM: | SIM1+SIM2 |
| Số khe SIM: | 1 khe |
| WIFI: | 2.4GHz /5GHz |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| NFC: | Không |
| GPS: | Hỗ trợ |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Jack tai nghe: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 6500mAh |
| Loại pin: | Li-ion Polymer |
| Thời gian chờ: | Hãng không công bố |
| Thời gian đàm thoại: | Hãng không công bố |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 35 W |
| Sạc kèm theo máy (W): | 35 W |
| Mở khóa nhanh: | Cảm biến vân tay (cạnh bên), nhận diện khuôn mặt |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Khung & Mặt lưng nhựa Polycarbonate |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Chống nước: | IP58 & IP59 |
| Màn hình tràn viền: | Có |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Vân tay cạnh bên, mẫu hình, PIN, mật khẩu, khuôn mặt, chạm 2 lần sáng màn hình |
| Phụ kiện trong hộp: | Điện thoại, cáp sạc, sách hướng dẫn, ốp lưng TPU |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.208 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 166.89 x 76.8 x 8.24 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG