
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Điện thoại OPPO Reno15 F 8GB/256GB Hồng
10,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CPH2801 |
| Màu sắc: | Hồng |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 256 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 1 TB |
| Hệ điều hành: | ColorOS 16 |
| CPU: | Lõi tám nhân, lên đến 2.2GHz |
| Chipset: | Qualcomm Snapdragon 6 Gen1 5G (tối đa 2.2GHz) |
| Cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Loại màn hình: | AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.57 " |
| Tần số quét màn hình: | 120 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD+ (1080 x 2372) pixels |
| Độ sáng tối đa: | 1400 nits |
| Camera trước: | 50 MP (f/2.1) |
| Camera sau: | 50MP OIS (f/1.8) + 8MP (f/2.2) + 2MP (f2.4) |
| Đèn Flash: | Đèn Flash camera sau |
| Video: | FullHD 1080p@30fps |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Có |
| Loại SIM: | 2 SIM Nano + 1 Thẻ Nhớ Micro SD |
| Số khe SIM: | 1 khe |
| WIFI: | 2.4GHz /5GHz |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.1 |
| NFC: | Có |
| GPS: | Hỗ trợ |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Jack tai nghe: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 7000mAh |
| Loại pin: | Li-ion |
| Thời gian chờ: | Hãng không công bố |
| Thời gian đàm thoại: | Hãng không công bố |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | Siêu sạc nhanh superVOOC 80 W |
| Sạc kèm theo máy (W): | 80 W |
| Mở khóa nhanh: | Cảm biến vân tay (dưới màn hình), nhận diện khuôn mặt |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Khung viền: Nhựa. Mặt lưng máy: Thủy tinh hữu cơ |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Chống nước: | Có. Chống nước IP69 |
| Màn hình tràn viền: | Màn hình nốt ruồi (Hole-In Display) |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Bảo mật nâng cao: Vân tay trên màn hình; Mẫu hình; PIN; Mật khẩu; Khuôn mặt |
| Phụ kiện trong hộp: | Điện thoại, cáp sạc, sách hướng dẫn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.195 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 158.18 mm - Rộng 74.93 mm - Cao 8.14 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC