
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

iPhone 16 128GB Trắng
19,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | iPhone 16 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hệ điều hành: | iOS 18 |
| CPU: | CPU 6 lõi mới với 2 lõi hiệu năng và 4 lõi tiết kiệm điện. GPU 5 lõi mới. Neural Engine 16 lõi mới |
| Chipset: | Apple A18 Bionic 6 nhân |
| Loại màn hình: | Super Retina XDR, OLED |
| Kích thước màn hình: | 6.1 " |
| Tần số quét màn hình: | 60 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 2556 x 1179 pixels |
| Độ sáng tối đa: | Tối đa 1000 nit (tiêu chuẩn) |
| Camera trước: | 12MP |
| Camera sau: | Fusion 48MP, Ultra Wide 12MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | Quay video 4K Dolby Vision |
| Mạng 5G: | Có |
| Số khe SIM: | SIM kép (nano-SIM và eSIM), hỗ trợ hai eSIM |
| WIFI: | Wi‑Fi 7 (802.11be) với 2x2 MIMO |
| Bluetooth: | 5.3 |
| NFC: | Có |
| GPS: | GPS, GLONASS, Galileo, QZSS và BeiDou |
| Dung lượng Pin: | Hãng không công bố |
| Loại pin: | Pin sạc lithium-ion |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 20 W |
| Sạc kèm theo máy (W): | Không |
| Mở khóa nhanh: | Face ID nhận diện khuôn mặt |
| Chống nước: | Đạt mức IP68 (chống nước ở độ sâu tối đa 6 mét trong vòng tối đa 30 phút) theo tiêu chuẩn IEC 60529 |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Apple Intelligence tích hợp vào iPhone giúp hoàn thành công việc dễ dàng. Tính năng bảo vệ quyền riêng tư, đảm bảo không một ai có thể truy cập dữ liệu, kể cả Apple |
| Phụ kiện trong hộp: | iPhone với iOS 18. Cáp Sạc USB‑C (1 m). Tài liệu |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.17 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 147.6 x 71.6 x 7.8 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC