
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Điện thoại Samsung Galaxy A06 5G 4GB/128GB Xám Nhạt (SM-A066B/DS)
2,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SAMSUNG A06 5G (SM-A066B/DS) |
| Màu sắc: | Xám Nhạt |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD (up to 1.5TB) |
| Hệ điều hành: | Android 15 |
| Chipset: | MediaTek Dimensity 6300 |
| Cảm ứng: | Glass |
| Loại màn hình: | PLS LCD |
| Kích thước màn hình: | 6.7 " |
| Tần số quét màn hình: | 90Hz |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ (720 x 1600) pixels |
| Độ sáng tối đa: | 480 nits |
| Camera trước: | 8MP |
| Camera sau: | 50MP, 2MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | FHD (1920 x 1080)@30fps; Quay chậm 120fps @HD |
| Mạng 5G: | Có |
| Loại SIM: | Sim |
| Số khe SIM: | SIM 1 + (SIM 2 hoặc 1 thẻ nhớ) |
| WIFI: | 802.11a/b/g/n/ac 2.4GHz+5GHz, HT80, Wi-Fi Direct |
| Bluetooth: | Bluetooth v5.3 |
| NFC: | Không |
| GPS: | GPS, Glonass, Beidou, Galileo, QZSS |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Jack tai nghe: | 3.5 mm |
| Dung lượng Pin: | 5000mAh |
| Loại pin: | Li-on |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 25W |
| Sạc kèm theo máy (W): | Không |
| Mở khóa nhanh: | có |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Khung viền: Nhựa. Mặt lưng máy: Nhựa |
| Ghi âm: | Ghi âm mặc định; Ghi âm cuộc gọi |
| Radio: | Hỗ trợ radio FM |
| Chống nước: | Không |
| Màn hình tràn viền: | Không |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Bảo mật nâng cao: Vân tay trên màn hình; Mẫu hình; PIN; Mật khẩu; Khuôn mặt |
| Phụ kiện trong hộp: | Dây sạc, sách hướng dẫn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.191 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 167.3 x 77.3 x 8 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC