
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Điện thoại Tecno Spark 40 8GB/256GB Tím Ảo Ảnh
3,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SPARK40 |
| Màu sắc: | TÍM ẢO ẢNH |
| Nhà sản xuất: | Tecno |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 13 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 256 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD 1TB |
| Hệ điều hành: | Android 15 |
| CPU: | 2x A75 up to 2.0GHz. 6x A55 up to 1.7GHz |
| Chipset: | Helio G91 |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | Màn hình LCD |
| Kích thước màn hình: | 6.67 " |
| Tần số quét màn hình: | 120Hz |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ ( 1600 x 720) pixels |
| Độ sáng tối đa: | 700nits |
| Camera trước: | 8 MP |
| Camera sau: | 50MP + 8MP+ Camera AI |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | 4K |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Không |
| Loại SIM: | 1 Nano SIM + 1 Nano SIM + 1 thẻ nhớ Micro SD |
| Số khe SIM: | 1 khe |
| WIFI: | 2.4GHz /5GHz |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.4 |
| NFC: | Có |
| GPS: | Có |
| USB: | Có |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Jack tai nghe: | Có |
| Dung lượng Pin: | Type - C |
| Loại pin: | Li-po |
| Thời gian chờ: | Hãng không công bố |
| Thời gian đàm thoại: | Hãng không công bố |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 45 W |
| Sạc kèm theo máy (W): | 45 W |
| Mở khóa nhanh: | Cảm biến vân tay (cạnh bên) |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Khung & Mặt lưng nhựa |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Chống nước: | Có. Chống nước IP64 |
| Màn hình tràn viền: | Màn hình nốt ruồi (Hole-In Display) |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Bảo mật nâng cao: Vân tay cạnh bên; Mẫu hình; PIN; Mật khẩu |
| Phụ kiện trong hộp: | Điện thoại. cáp.sạc. ốp lưng. sách hướng dẫn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.188 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 165.6 x 77 x 7.67 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC