
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Điện thoại Tecno Spark 30 Pro 8GB/256GB Đỏ Optimus
3,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SPARK 30 PRO KL7 |
| Màu sắc: | Đỏ optimus prime |
| Nhà sản xuất: | Tecno |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 13 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 |
| Bộ nhớ trong: | 256 |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 1 TB |
| Hệ điều hành: | Android 14, HIOS 14 |
| CPU: | Octa-core (2x2.2 GHz Cortex-A76 & 6x2.0 GHz Cortex-A55) |
| Chipset: | Mediatek Helio G100 (6 nm) |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.78 " |
| Tần số quét màn hình: | 120Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 1080 x 2436 pixels |
| Độ sáng tối đa: | 1700NITS |
| Camera trước: | 13 MP, (wide) |
| Camera sau: | 108 MP, f/1.9, (wide), 1/1.52", PDAF; Auxiliary lens |
| Đèn Flash: | FLASH KÉP CẢ TRƯỚC VÀ SAU |
| Video: | Quay phim FullHD 1080p@30fps |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Không |
| Loại SIM: | 1 Nano SIM + 1 Nano SIM / 1 thẻ nhớ Micro SD |
| Số khe SIM: | 1 |
| WIFI: | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band |
| Bluetooth: | 5.3, A2DP, LE |
| NFC: | Có |
| GPS: | Có |
| USB: | Có |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Jack tai nghe: | Type - C |
| Dung lượng Pin: | Type - C |
| Loại pin: | Li-po |
| Thời gian chờ: | Hãng không công bố |
| Thời gian đàm thoại: | Hãng không công bố |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 33 W |
| Sạc kèm theo máy (W): | 33 W |
| Mở khóa nhanh: | Cảm biến vân tay (dưới màn hình) |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Khung & Mặt lưng nhựa |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Chống nước: | Có. Chống nước IP54 |
| Màn hình tràn viền: | Màn hình nốt ruồi (Hole-In Display) |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Bảo mật nâng cao: Vân tay cạnh bên; Mẫu hình; PIN; Mật khẩu; |
| Phụ kiện trong hộp: | Điện thoại, cáp sạc, sách hướng dẫn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.186 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 166.6 x 77 x 7.4 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC