
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nokia 3210 4G TA-1615 DS VN Đen
1,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TA-1615 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Nokia |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 64MB |
| Bộ nhớ trong: | 128MB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Có MicroSD lên đến 32GB |
| Hệ điều hành: | S30+ |
| Chipset: | Unisoc T107 |
| Cảm ứng: | Không |
| Kích thước màn hình: | 2.4 " |
| Độ phân giải màn hình: | 320 x 240 pixels |
| Camera sau: | 2MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Mạng 3G: | Hỗ trợ |
| Mạng 4G: | Hỗ trợ |
| Mạng 5G: | Không |
| Loại SIM: | Nano |
| Số khe SIM: | 2 khe |
| WIFI: | Không |
| Bluetooth: | v5.0 |
| NFC: | Không |
| GPS: | Không |
| USB: | USB Type-C |
| Loa ngoài: | Hỗ trợ |
| Jack 3.5mm: | Hỗ trợ |
| Jack tai nghe: | 3.5mm |
| Dung lượng Pin: | 1450mAh |
| Sạc kèm theo máy (W): | Sạc Type C 2.75W |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.9155 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 122.0 x 52.0 x 13.1 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC