
iPhone 15 128GB Hồng
16,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | IPHONE15128GB |
| Màu sắc: | Hồng |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không |
| Hệ điều hành: | iOS 17 |
| Chipset: | Apple A16 Bionic |
| Loại màn hình: | OLED, Super Retina XDR |
| Kích thước màn hình: | 6.1 " |
| Độ phân giải màn hình: | 2556 x 1179 pixels |
| Độ sáng tối đa: | Tối đa 2000 nit |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | Chính 48 MP, Ultra Wide 12 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | Quay video 4K |
| Mạng 5G: | Hỗ trợ |
| Loại SIM: | nano-SIM và eSIM |
| Số khe SIM: | 1 |
| WIFI: | Wi‑Fi 6 (802.11ax) với 2x2 MIMO |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| NFC: | Hỗ trợ |
| GPS: | GPS, GLONASS, Galileo, QZSS, và BeiDou |
| USB: | USB-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Không |
| Dung lượng Pin: | Đang cập nhật |
| Loại pin: | Tích hợp pin sạc lithium-ion |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | Sạc lên đến 50% trong vòng 30 phút với bộ tiếp hợp nguồn 20W trở lên |
| Sạc kèm theo máy (W): | Không |
| Mở khóa nhanh: | Camera TrueDepth hỗ trợ nhận diện khuôn mặt Face ID |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Khung Nhôm, mặt trước Ceramic Shield, mặt sau Kính pha màu |
| Chống nước: | Có. Chống nước IP68 |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Dynamic Island, lớp phủ kháng dầu chống in dấu vân tay, hỗ trợ hiển thị đồng thời nhiều ngôn ngữ và ký tự |
| Phụ kiện trong hộp: | Cáp Sạc USB-C (1m), tài liệu |
| Khối lượng sản phẩm (gram): | 171 gram |
| Kích thước sản phẩm: | 147.6 x 71.6 x 7.8 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG