
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Samsung Galaxy A16 5G 8GB/128GB (SM-A166P/DS) Xanh lá
4,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SM-A166P/DS |
| Màu sắc: | Xanh Lá |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD 1 TB |
| Hệ điều hành: | Android 14 |
| Chipset: | MediaTek Dimensity 6300 |
| Cảm ứng: | Glass |
| Loại màn hình: | Super AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.7 " |
| Tần số quét màn hình: | 90 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 1080 x 2340 (FHD+) pixels |
| Độ sáng tối đa: | 800 nits |
| Camera trước: | 13MP |
| Camera sau: | 50MP, 5MP, 2MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | FHD (1920 x 1080)@30fps; Quay chậm 120fps @HD |
| Mạng 3G: | Hỗ trợ |
| Mạng 4G: | Hỗ trợ |
| Mạng 5G: | Hỗ trợ |
| Số khe SIM: | 2 SIM + 1 thẻ nhớ riêng |
| WIFI: | 802.11a/b/g/n/ac 2.4GHz+5GHz, VHT80; Wi-Fi Direct |
| Bluetooth: | v 5.3 |
| NFC: | Hỗ trợ |
| GPS: | GPS, Glonass , Beidou , Galileo |
| USB: | Type-C |
| Jack tai nghe: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 5000 mAh |
| Loại pin: | Li-on |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 25 W |
| Sạc kèm theo máy (W): | Không |
| Mở khóa nhanh: | Vân tay cạnh bên, nhận diện khuôn mặt |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Nhựa |
| Ghi âm: | Ghi âm mặt định, ghi âm cuộc gọi |
| Radio: | Hỗ trợ radio FM |
| Chống nước: | Chống nước IP54 |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Vân tay cạnh bên, mẫu hình, PIN, mật khẩu, khuôn mặt, chạm 2 lần sáng màn hình |
| Phụ kiện trong hộp: | Điện thoại, cáp sạc, sách hướng dẫn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.192 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 164.4 x 77.9 x 7.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC