
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Điện thoại Samsung Galaxy S26 Ultra 5G 12GB/256GB Đen (SM-S948B)
33,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SM-S948B |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam/Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 12 GB |
| Bộ nhớ trong: | 256 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không |
| Hệ điều hành: | Android |
| CPU: | Snapdragon 8 Elite Gen 5 dành cho Galaxy (3nm) |
| Loại màn hình: | Dynamic AMOLED 2X |
| Kích thước màn hình: | 6.9 " |
| Tần số quét màn hình: | 1-120Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 3120 x 1440 pixels |
| Độ sáng tối đa: | 2600 nits |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | 200 MP |
| Đèn Flash: | Đèn Flash camera sau |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Có |
| Số khe SIM: | 2 nano SIM + Esim |
| WIFI: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| NFC: | NFC |
| GPS: | Có |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Jack tai nghe: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 5000 mAh |
| Thời gian chờ: | Hãng không công bố |
| Thời gian đàm thoại: | Hãng không công bố |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 60W |
| Sạc kèm theo máy (W): | Không |
| Thiết kế: | Màn hình nốt ruồi (Hole-In Display) |
| Chống nước: | IP68 |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Zoom quang học 100x, Khoá Đường Chân Trời chuẩn điện ảnh (Horizontal Lock), Quay Log Video, Chế độ quay phim 10-bit HDR, Chế độ Chân dung, Tự động lấy nét, Quay Video đêm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.214 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 163.6 mm - Ngang 78.1 mm - Dày 7.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC