
Samsung Galaxy S25 FE (8GB/128GB) Xanh Nhạt
13,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SM-S731BB |
| Màu sắc: | Xanh nhạt |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | VIETNAM/ HÀN QUỐC |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hệ điều hành: | Android |
| CPU: | 10 nhân (3.2 GHz, 2.9 GHz, 2.6 GHz, 1.95 GHz) |
| Cảm ứng: | Cảm biến vân tay dưới màn hình |
| Loại màn hình: | Dynamic AMOLED 2X |
| Kích thước màn hình: | 6.7 " |
| Tần số quét màn hình: | 120Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 1080 x 2340 (FullHD+) pixels |
| Độ sáng tối đa: | 1900 nits |
| Camera trước: | 12MP |
| Camera sau: | 50.0 MP + 12.0 MP + 8.0 MP |
| Đèn Flash: | Đèn Flash camera sau |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Có |
| Loại SIM: | SIM 1 + SIM 2 / SIM 1 + eSIM / Dual Esim |
| Số khe SIM: | SIM Kép |
| WIFI: | 802.11a/b/g/n/ac/ax 2.4GHz+5GHz+6GHz, HE160, MIMO, 1024-QAM |
| Bluetooth: | v5.4 |
| NFC: | NFC |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack tai nghe: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 4900 mAh |
| Thời gian chờ: | Hãng không công bố |
| Thời gian đàm thoại: | Hãng không công bố |
| Chống nước: | IP68 |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Hỗ trợ 5G, Sạc không dây, Bảo mật vân tay, Nhận diện khuôn mặt, Kháng nước, kháng bụi, Điện thoại AI |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.19 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 161.3 x 76.6 x 7.4 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG