
Cân điện tử Gaabor GWS-M02A
249,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | GWS-M02A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Gaabor |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Trọng lượng tối đa: | 180 kg |
| Màn hình hiển thị: | LED |
| Chất liệu: | Mặt kính cường lực, nhựa PP cao cấp |
| Loại pin: | Sạc USB |
| Sai số: | Độ chính xác cao, sai số thấp(±1g - ±5g) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.18 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 280 x 280 x 25 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG