
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy sấy tóc Coclear CH6613
169,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CH6613 |
| Nhà sản xuất: | Coclear |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy sấy tóc |
| Công suất : | 1600W |
| Chế độ sấy: | Sấy mát, sấy nóng |
| Chế độ sấy mát: | Có |
| Tự ngắt khi quá tải: | Có |
| Tạo ion âm: | Không |
| Điều chỉnh nhiệt độ: | 3 mức |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.55 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 115 x 80 210 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC