
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy cạo râu Coclear HS208
249,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HS208 |
| Màu sắc: | Xanh bạc |
| Nhà sản xuất: | Coclear |
| Thương hiệu đến từ: | Thái Lan |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ thống lưỡi cạo: | 2 lưỡi dao kép sắc bén, siêu bền |
| Số lưỡi cạo: | 2 lưỡi |
| Vùng sử dụng: | râu,mặt |
| Loại pin: | Pin sạc |
| Thời gian sử dụng: | sạc nhanh 1 tiếng, dùng liên tục trong 90 phút |
| Thời gian sạc: | 1 Giờ |
| Chỉ số chống nước: | IPX7 |
| Công suất: | 5W |
| Tiện ích: | Khóa du lịch 3 giây |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.17 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 125 x 80 x 45 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC