
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy massage dạng búa Kachi MK405
499,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MK405 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Kachi |
| Thương hiệu đến từ: | Việt Nam |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Có |
| Chất liệu: | Nhựa ABS |
| Công suất: | 20W |
| Điện áp: | 5V |
| Thời gian massage: | 15 phút |
| Kích thước sản phẩm: | 340 x 205 x 25 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC