
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy sấy tóc Showsee AP16-W
790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AP16-W |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Showsee |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy sấy tóc |
| Công suất : | 1600W |
| Chế độ sấy: | 4 chế độ sấy |
| Tự ngắt khi quá tải: | Tự ngắt khi quá nhiệt |
| Tạo ion âm: | Cung cấp ion âm bảo vệ tóc |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.338 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 70 mm - Rộng 90 mm - Cao 271 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC