
Súng massage Fascial Gun Philips PPM7323
850,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PPM7323 |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Nhựa |
| Chế độ: | 7 cấp độ ( 5 cấp độ cố định , 2 cấp độ mạnh nhẹ luân phiên ) |
| Công suất: | 30W |
| Tiện ích khác: | Sạc USB - TypeC |
| Điện áp: | 7.4V |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 157 x 62 x 204 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG