
Máy massage cầm tay Philips PPM7319
790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PPM7319 |
| Màu sắc: | Xanh đen |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Chất liệu: | Chất liệu thân máy: Nhựa ABS, Chất liệu đầu massage: Nhựa ABS/ Mút xốp |
| Chế độ: | 1 chế độ |
| Công suất: | 10W |
| Tiện ích khác: | Đa dạng đầu massage, Màn hình LED cảm ứng |
| Điện áp: | 5V - 1A |
| Thời gian massage: | 15 phút |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.37 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 133 x 100 x 47 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG