
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy massage cầm tay Buheung MK-229
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MK-229 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Buheung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Nhựa ABS |
| Chế độ: | 6 cấp độ massage: Từ nhẹ tới mạnh ( số 1 => số 6 : tăng dần về cấp độ), Máy còn sỡ hữu 4 chế độ massage khác nhau |
| Con lăn: | 4 đầu massage: Đầu hình cầu, Đầu chữ U, Đầu phẳng, Đầu hình trụ |
| Công suất: | 20W |
| Tải trọng chịu lực: | Không |
| Tiện ích khác: | Sạc Type-C, Giảm đau nhức cơ thể, Massage đa vùng, Massage đa chế độ |
| Điện áp: | 5V 2A |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.8100000000000001 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 260 x 350 x 60 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC