
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi cầm tay Gaabor CW-18M01A
390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CW-18M01A |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Gaabor |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi cầm tay |
| Công suất hoạt động: | 650 W |
| Công suất hút: | 18000 Pa |
| Dung tích chứa bụi: | 1.5 lít |
| Túi chứa bụi: | Hộp chứa bụi |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút bàn chải, đầu hút phẳng, đầu hút khe hẹp |
| Chiều dài dây điện: | 5m |
| Công nghệ: | Lốc xoáy Pro-Cyclone |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 920 x 240 x 135 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC