
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Magic A-062
790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | A-062 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Magic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi không dây |
| Công suất hoạt động: | 130W |
| Công suất hút: | 8500 Pa |
| Độ ồn: | ≤ 80 dB (A) |
| Dung tích chứa bụi: | 0.6 lít |
| Túi chứa bụi: | Hộp chứa bụi |
| Bộ lọc: | HEPA |
| Dung lượng pin: | 3x2000 mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | 1 đầu vuông - 1 ống dẹp |
| Thời gian sạc: | 3-4 tiếng |
| Thời gian sử dụng: | 22 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút các khe hẹp nhỏ, Đầu hút sàn để làm sạch bụi bẩn |
| Tiện ích: | Bộ lọc có thể giặc |
| Công nghệ: | Công nghệ lốc xoáy Pro-Cyclone |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 240 x 160 x 1110 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC