
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi cầm tay Deerma DX115C
549,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DX115C |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Deerma |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi cầm tay |
| Công suất hoạt động: | 600W |
| Công suất hút: | 15000 Pa |
| Độ ồn: | ≤75dB |
| Dung tích chứa bụi: | Hộp chứa - 1.2 lít |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | Hãng không công bố |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút khe, Đầu hút bàn chải, Đầu hút sàn |
| Chiều dài dây điện: | 3.7m |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Thiết kế 2 trong 1 (có thể tháo rời khỏi ống nối/thân máy) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.58 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 206 x 128 x 101 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC