
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi đệm giường Deerma CM800 Trắng
690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CM800 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Deerma |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi đệm giường |
| Công suất hoạt động: | 450W |
| Công suất hút: | 13.000Pa |
| Độ ồn: | ≤78dB |
| Dung tích chứa bụi: | 0.5 lít |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | Hãng không công bố |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Không |
| Chiều dài dây điện: | 4.08m |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Công nghệ lốc xoáy Pro-Cyclone, Rocket Vacuum; Tự ngắt khi quá nhiệt, Đèn UV diệt khuẩn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.45 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 355 x 232 x 165 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC