
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi Daewoo DWX-E620P (Xanh)
799,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DWX-E620P |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Daewoo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi cầm tay |
| Công suất hoạt động: | 600W |
| Công suất hút: | Hãng không công bố |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 0.8L |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | Hãng không công bố |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Không |
| Chiều dài dây điện: | 5m |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | 2 trong 1 đầu hút, hút sạch những bụi bẩn, bụi mịn, lông động vật |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.12 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 660 x 100 x 130 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC