
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi xe hơi Shimono SVC1020C
850,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SVC1020C |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Shimono |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi cho xe hơi, Máy hút bụi cầm tay |
| Công suất hoạt động: | 100W |
| Công suất hút: | Lực hút: 3500Pa |
| Độ ồn: | 65 dB |
| Dung tích chứa bụi: | Hộp chứa - 0.5 lít |
| Túi chứa bụi: | Hộp chứa - 500ml |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | Hãng không công bố |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Công nghệ lốc xoáy Pro Cyclone hút sạch mà không bị tắt nghẽn, 2 đầu hút (hút khe, hút sàn) |
| Chiều dài dây điện: | 5m |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 330x125x100 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC