
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi đệm giường Deerma DEM-CM980
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DEM-CM980 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Deerma |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi đệm giường |
| Công suất hoạt động: | 450W |
| Công suất hút: | ≥ 13000 Pa |
| Độ ồn: | 80 dB |
| Dung tích chứa bụi: | 0.6L |
| Bộ lọc: | HEPA |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút con lăn |
| Chiều dài dây điện: | 4 mét |
| Tiện ích: | Tia UV khử trùng, sấy khô khí nóng 60°C, Thiết kế tay cầm vừa vặn, Bánh xe con lăn |
| Công nghệ: | Công nghệ diệt khuẩn bằng tia UV |
| Phiên bản quốc tế hay nội địa: | Phiên bản quốc tế |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 268 x 212 x 286 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC