
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi Comfee CVC-SBLA1(B) Đen
890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CVC-SBLA1(B) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Comfee |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi cầm tay |
| Công suất hoạt động: | 400W |
| Độ ồn: | ≤80dB(A) |
| Dung tích chứa bụi: | 0.4 lít |
| Chiều dài dây điện: | 2.5 mét |
| Tiện ích: | Thiết kế tự đứng; Đầu hút đa năng 3 trong 1; Làm sạch hiệu quả trên mọi loại sàn; Chổi hút xoay linh hoạt 180 độ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 680 x 125 x 152 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC