
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi cầm tay Karcher VCH 2
890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | VCH 2 |
| Màu sắc: | Trắng Đen |
| Nhà sản xuất: | Karcher |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi cầm tay |
| Độ ồn: | 75 dB(A) |
| Bộ lọc: | Hệ thống lọc 2 cấp cực kỳ mạnh mẽ: Bộ lọc bao gồm một lưới thép mịn có chức năng giữ lại các hạt bụi thô và tóc, kèm theo một bộ lọc HEPA 12 để lọc 99,5% các hạt bụi mịn có kích thước <0,3 μm |
| Dung lượng pin: | Loại pin: Pin Lithium-ion, điện áp pin 7.2V |
| Thời gian sử dụng: | Thời gian sạc pin 3 - 4h, thời gian hoạt động ≤ 10p |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Có đầu hút khe |
| Tiện ích: | Nhanh chóng xử lý các mảnh vụn, bụi hoặc tóc trên đồ nội thất và sàn nhà hoặc trong xe hơi,... |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | Trọng lượng chưa gắn phụ kiện: 0.65kg; Trọng lượng bao gồm bao bì: 0.93 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 75 x 76 x 330 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC