
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi dạng hộp Deerma DEM-TJ310W
1,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DEM-TJ310W |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Deerma |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi dạng hộp |
| Công suất hoạt động: | 1800W |
| Công suất hút: | ≥ 21000Pa |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 2.5 Lít |
| Túi chứa bụi: | Hộp chứa |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Hộc chứa phụ kiện: | Phụ kiện đi kèm: Đầu hút sàn, Ống nối kim loại, Vòi, Đầu hút khe bàn chải, Đầu hút bàn chải vuông, Hướng dẫn sử dụng |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Phụ kiện: 1 x lau sàn, 1 x hút khe, 1 x bàn chải |
| Chiều dài dây điện: | 4.5 mét |
| Dây điện tự cuốn: | Có |
| Tiện ích: | Đầu hút sàn thiết kế xoay 180° |
| Công nghệ: | Hãng không công bố |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.02 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 400 x 270 x 320 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC