
Máy hút bụi không dây Gaabor VCL10E-BK01A
1,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | VCL10E-BK01A |
| Nhà sản xuất: | Gaabor |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi không dây |
| Công suất hoạt động: | 135W |
| Công suất hút: | 20000 Pa |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 0.5 lít |
| Túi chứa bụi: | Hộp chứa |
| Bộ lọc: | HEPA |
| Dung lượng pin: | 2200 mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Có móc treo tường để chứa phụ kiện và treo máy tiện lợi |
| Thời gian sạc: | Hãng không công bố |
| Thời gian sử dụng: | 40 phút chế độ bình thường, 14 phút chế độ tối đa |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút khe hở, Bàn chải 2 trong 1, Đầu hút sàn |
| Tiện ích: | Có đèn LED tại đầu hút chính dễ dàng vệ sinh ở những nơi thiếu ánh sáng, Van chải sàn mỏng 4cm giúp làm sạch kỹ lưỡng hơn, Chuyển đổi thành máy hút bụi cầm tay hoặc sử dụng bộ nối dài để đạt tới các vị trí xa tầm với, Thiết kế treo tường thông minh |
| Công nghệ: | Hãng không công bố |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 250 x 205 x 1190 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG