
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Robot hút bụi Midea I5C
1,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | I5C |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Midea |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi/ lau sàn |
| Công suất hoạt động: | 55W |
| Công suất hút: | 4000 Pa |
| Độ ồn: | 70 dB |
| Dung tích chứa bụi: | 250 ml |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 2600mAh |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Zigzag; Edge; Spot |
| Chiều dài dây điện: | Không dây |
| Dây điện tự cuốn: | Không dây |
| Tiện ích: | Vừa hút vừa lau nhà, Tự quay về đế sạc, Hẹn giờ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 340 x 82 x 340 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC