
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi đệm giường Magic A-080
1,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | A-080 |
| Màu sắc: | Ghi |
| Nhà sản xuất: | Magic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi đệm giường |
| Công suất hoạt động: | 500W |
| Công suất hút: | 12000 Pa |
| Độ ồn: | ≤ 76 dB (A) |
| Dung tích chứa bụi: | 1 lít |
| Túi chứa bụi: | Hộp |
| Bộ lọc: | HEPA |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút nệm |
| Chiều dài dây điện: | 4.5 m |
| Tiện ích: | Đèn UV, Chức năng đánh lăn và hét quét, Chức năng tạo hương thơm (đặt viên khử mùi) |
| Công nghệ: | Công nghệ lốc xoáy Pro-Cyclone |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 558 x 48 x 28 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC