
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi Electrolux Z1230
1,549,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | Z1230 |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi dạng hộp |
| Công suất hoạt động: | 1600 W |
| Công suất hút: | Hãng không công bố |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 1 lít |
| Túi chứa bụi: | Hộp chứa bụi không túi |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Hộc chứa phụ kiện: | Không |
| Chiều dài dây điện: | 4.5m |
| Dây điện tự cuốn: | Hãng không công bố |
| Tiện ích: | Đầu hút bề mặt vải, đầu hút kẽ hở với bàn chải quét bụi, 2 ống nối, đầu hút sàn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 290 x 290 x 500 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC