
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi Hitachi CV-SF16A
1,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CV-SF16A |
| Màu sắc: | Xanh đen |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi dạng hộp |
| Công suất hoạt động: | 1600 W |
| Công suất hút: | 350W |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 0.6 lít |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | Hãng không công bố |
| Dung lượng pin: | Hãng không công bố |
| Hộc chứa phụ kiện: | Không |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Hãng không công bố |
| Chiều dài dây điện: | 5m |
| Dây điện tự cuốn: | Đang cập nhật |
| Tiện ích: | Phụ kiện kèm theo: Đầu hút chính,thảm/sàn,chổi hút bụi & đầu hút khe 2 chiều |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 298 mm - Rộng 256 mm - Cao 214 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC