
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi Toshiba VC-BL160F(K) Đen
1,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | VC-BL160F(K) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi dạng hộp |
| Công suất hoạt động: | 1600W |
| Độ ồn: | ≤87dB |
| Dung tích chứa bụi: | 1.8 Lít |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Hộc chứa phụ kiện: | Phụ kiện: Đầu hút đa năng MB07/Đầu hút rèm cửa/ Đầu hút góc/cạnh/ Đầu hút rèm cửa nhựa |
| Chiều dài dây điện: | 5 mét |
| Tiện ích: | Thanh hút linh hoạt; Thiết kế tay lái xoay góc 180 độ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 408 x 262 x 238 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC