
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi dạng hộp Philips XB2023/01
2,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | XB2023/01 |
| Màu sắc: | Trắng Đen |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi dạng hộp |
| Công suất hoạt động: | 1800 W |
| Công suất hút: | 360W |
| Độ ồn: | 82 dB |
| Dung tích chứa bụi: | 1.3 lít |
| Bộ lọc: | Bộ lọc thoát khí: Super Clean Air filter, Bộ lọc động cơ: Washable filter |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Công nghệ PowerCyclone 4, Đầu hút khe, Đầu hút sàn |
| Chiều dài dây điện: | 6m |
| Dây điện tự cuốn: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 408 x 265 x 239 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC