
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Shimono SVC-EC30
2,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SVC-EC30 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Shimono |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng, pin bảo hành 6 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi không dây |
| Công suất hoạt động: | 250W |
| Công suất hút: | 22000 Pa |
| Độ ồn: | <45 dB |
| Dung tích chứa bụi: | 0.5 lít |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 2200 mAh |
| Thời gian sử dụng: | Sạc khoảng 4 giờ, dùng khoảng 13 - 45 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | 4 đầu hút : đầu hút khe, đầu chải vuông, đầu chải nệm, đầu chải sàn, 1 đầu thổi và 2 ống nối dài |
| Chiều dài dây điện: | Không có dây |
| Tiện ích: | Có chức năng thổi bụi, Điều chỉnh sức hút bụi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.6 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC