
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Hitachi PV-X80M
2,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PV-X80M |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Không dây |
| Công suất hoạt động: | 100W |
| Công suất hút: | 18W |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 0.4 lít |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA H10 |
| Dung lượng pin: | Li-ion DC18.0V |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút 2 trong 1, đầu hút sàn, công nghệ hút xoáy |
| Chiều dài dây điện: | Không dây |
| Dây điện tự cuốn: | Không dây |
| Tiện ích: | Đầu hút trang bị đèn LED |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | Dạng đứng: 2.9kg; Cầm tay 1.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 270 x 205 x 1210 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC