
Máy hút bụi Hitachi CV-SF20 Nâu
2,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CV-SF20 (24CV-LBR) |
| Màu sắc: | Nâu nhạt |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi dạng hộp |
| Công suất hoạt động: | 2000 W |
| Công suất hút: | 460 W |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | Hộp chứa - 1.6 lít |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | Hepa & Nano Titanium |
| Dung lượng pin: | Hãng không công bố |
| Hộc chứa phụ kiện: | Không |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Công nghệ hút xoáy Cyclonic |
| Chiều dài dây điện: | 5m |
| Dây điện tự cuốn: | Có |
| Tiện ích: | Dây điện tự thu gọn, Điều chỉnh sức hút bụi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 385 x 282 x 226 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG