
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Magic Eco AC-400
2,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC-400 |
| Màu sắc: | Tím |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi không dây |
| Công suất hoạt động: | 220W |
| Công suất hút: | 12000 Pa |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 0.6 lít |
| Túi chứa bụi: | Hộp chứa bụi |
| Bộ lọc: | HEPA |
| Dung lượng pin: | 2200mAh*6 |
| Thời gian sạc: | 4-5 giờ |
| Thời gian sử dụng: | 20-30 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | 1 đầu hút các khe hẹp nhỏ, 1 đầu hút sàn sạch bụi bẩn, 1 bàn chải |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Công suất mạnh mẽ, Công nghệ lọc HEPA, 2 loại đầu hút đa năng |
| Công nghệ: | Lốc xoáy Pro-Cyclone |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1000 x 70 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC