
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Robot hút bụi lau nhà Mova E10
2,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | E10 |
| Nhà sản xuất: | Mova |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hoạt động: | 50W |
| Công suất hút: | 4500 Pa |
| Độ ồn: | 63 dB |
| Dung tích chứa bụi: | 0.33 lít |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 2600 mAh |
| Thời gian sạc: | Khoảng 4.5 giờ |
| Thời gian sử dụng: | Khoảng 150 phút |
| Tiện ích: | Chổi lăn cao su với hiệu năng hút mạnh mẽ, Tích hợp cảm biến chống rơi, Tùy chọn 3 cấp độ nước cho giẻ lau |
| Công nghệ: | Công nghệ điều hướng thông minh Multi-path, sẵn 4 lộ trình lau dọn phù hợp với nhu cầu sử dụng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 320 x 320 x 76 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC