
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Hitachi PV-X95N MRE
2,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PV-X95N MRE |
| Màu sắc: | Đỏ |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi không dây |
| Công suất hoạt động: | 250W |
| Công suất hút: | 75AW |
| Dung tích chứa bụi: | 0.4 lít |
| Bộ lọc: | H10 |
| Dung lượng pin: | Li-ion 21.6V |
| Thời gian sạc: | Khoảng 4 giờ |
| Thời gian sử dụng: | Khoảng 15 - 40 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút khe, đầu hút giường, đầu hút bàn chải, đầu hút sàn |
| Tiện ích: | Đầu hút có đèn LED, Đèn chỉ báo pin, Thiết kế 2 trong 1 có thể tháo rời ống nối, Tự ngắt khi quá nhiệt, Điều chỉnh sức hút bụi |
| Công nghệ: | Công nghệ hút xoáy |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 230 x 230 x 1195 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC