
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi Philips FC9351
3,160,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FC9351 |
| Màu sắc: | Đen - Đỏ |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2017 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi dạng hộp |
| Công suất hoạt động: | 1900 W |
| Công suất hút: | 370 W |
| Độ ồn: | 82 dB |
| Dung tích chứa bụi: | 1.5 lít |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | EPA 10 |
| Dung lượng pin: | Hãng không công bố |
| Hộc chứa phụ kiện: | Không |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút khe, đầu hút sàn |
| Chiều dài dây điện: | 6 m |
| Dây điện tự cuốn: | Có |
| Tiện ích: | Công nghệ PowerCyclone 5, Dây điện tự thu gọn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 410 x 281 x 247 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC