
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Tefal X-Nano TY1129WO
2,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TY1129WO |
| Màu sắc: | Đen tím |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi không dây |
| Công suất hoạt động: | 100W |
| Độ ồn: | 82 dB(A) |
| Dung tích chứa bụi: | 0.4 lít |
| Dung lượng pin: | Lithium ion, 40 phút |
| Tiện ích: | Công nghệ lốc xoáy, 2 mức độ hút, Đầu chải sofa, Đầu hút khe hẹp, 2 Đầu chải Easy |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.206 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 620 x 118 x 340 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC