
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi lau sàn Mova K20
3,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | K20 |
| Màu sắc: | Trắng + Đen |
| Nhà sản xuất: | Mova |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi lau sàn |
| Công suất hoạt động: | 200W |
| Công suất hút: | 7000 Pa |
| Độ ồn: | 75 dB |
| Dung tích chứa bụi: | Chung với hộp nước bẩn, Hộp nước sạch 600 ml, Hộp nước bẩn 500 ml |
| Túi chứa bụi: | Hộp chứa bụi |
| Bộ lọc: | HEPA |
| Dung lượng pin: | 7 x 2600 mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Thân máy, cuộn lăn, trạm sạc, tay cầm, bộ phận lưu trữ phụ kiện, bộ lọc bụi thay thế, chổi vệ sinh, cáp sạc, nước lau sàn, hướng dẫn sử dụng |
| Thời gian sạc: | 5 giờ |
| Thời gian sử dụng: | 30 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | 3 chế độ |
| Chiều dài dây điện: | 80 cm |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Tự xác định mực độ bẩn và điều chỉnh lực hút/mức lau phù hợp |
| Công nghệ: | Chổi lăn tràn viền 2 cạnh làm sạch toàn diện: Dễ dàng xử lý bụi, mảnh vụn và vết ố bẩn dọc theo cạnh tường và những khu vực khó tiếp cận, tăng hiệu quả lau dọn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 309 x 740 x 292 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC