
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi Philips FC9570/01
3,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FC9570/01 |
| Màu sắc: | Xanh - Đen |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi dạng hộp |
| Công suất hoạt động: | 1900 W |
| Công suất hút: | 410 W |
| Độ ồn: | 72-82 dB |
| Dung tích chứa bụi: | 1.5 lít |
| Bộ lọc: | HEPA H13 |
| Hộc chứa phụ kiện: | Không |
| Chiều dài dây điện: | 6 m |
| Dây điện tự cuốn: | Có |
| Tiện ích: | Điều chỉnh sức hút bụi, công nghệ PowerCyclone 7, 3 đầu hút đi kèm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.66 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 276 x 402 x 285 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC