
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi Hitachi CV-960F 24CV (WR)
3,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CV-960F 24CV (WR) |
| Màu sắc: | Đỏ |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy hút bụi công nghiệp |
| Công suất hoạt động: | 2100 W |
| Công suất hút: | 480 W |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 21 lít |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | Màng lọc vải |
| Dung lượng pin: | Không |
| Hộc chứa phụ kiện: | Có |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Phụ kiện: 1 x lau sàn, 1 x hút khe, 1 x bàn chải |
| Chiều dài dây điện: | 7.8 m |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Hai chế độ hút, ống nối điều chỉnh độ dài, ống không xoắn, chân đế giữ ống hút bụi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 420 x 335 x 590 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC