
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy hút bụi không dây Tefal Expert 7.6 TY6A75WO
3,699,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TY6A75WO |
| Màu sắc: | Đen Đỏ |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Không dây |
| Công suất hoạt động: | 140 W |
| Công suất hút: | 30 AW |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | 0.44 lít |
| Túi chứa bụi: | Hộp chứa bụi |
| Bộ lọc: | Bộ lọc thô và bộ lọc bụi mịn 99% |
| Dung lượng pin: | Hãng không công bố |
| Thời gian sạc: | Khoảng 3 giờ |
| Thời gian sử dụng: | Khoảng 45 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Đầu hút sofa, đầu hút khe, đầu hút lông |
| Tiện ích: | Đầu hút chống rối tóc trên thảm với công cụ hút lông tóc cùng công nghệ chống rối đi kèm đèn LED chiếu sáng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 249 x 1138x 248 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC